5 Best Ad Networks For Publishers And Bloggers In 2023 ABBALO MBC ANALYSIS,
GOOGLE ADSENSE: mai yiwuwa ba ya buƙatar gabatarwa - shine mafi mashahuri kuma sanannen shirin tallan nuni akan Intanet. Koyaya, har yanzu muna haɗa shi saboda babu jerin mafi kyawun hanyoyin sadarwar talla don masu wallafa da za su cika ba tare da ambaton AdSense ba. Duk abin da kuke yi shine ƙara AdSense zuwa rukunin yanar gizon ku kuma Google zai ba da tallace-tallace na mahallin - har ma kuna iya barin Google yayi gwaji don nemo mafi kyawun wuraren sanya talla akan rukunin yanar gizonku ba tare da ɗaga yatsa ba. Mafi ƙarancin biya a AdSense shine $100
Kuma koma meye shikeda accepted da Google kuma sun yi kaurin suna

EZOIC:shine mafita mafi kyawun talla ga mafi yawan masu bugawa. Dandali ne na neman kuɗi wanda ke haɗawa cikin sauƙi tare da manyan hanyoyin haɗin gwiwa kamar Media.net da Google AdSense. Abin da ya keɓe Ezoic baya shine cewa dandamalin ilmantarwa ce ta AI wanda aka ƙirƙira don taimaka muku haɓaka kuɗin talla. Ezoic yana amfani da koyon na'ura don gwada tallace-tallace daban-daban akai-akai, wurare, da sauransu don nemo mafi girman tsarin samun kuɗi. Kuna iya amfani da ja-da-zuba don saita wuraren gwaji. Sannan, zaku iya zaɓar maƙasudai kuma ku gudanar da gwaje-gwajenku (misali ƙara yawan kudaden shiga vs haɓaka ƙwarewar mai amfani, ko ɗaukar cikakkiyar ma'auni). Dangane da tallace-tallace da kansu, kuna iya haɗawa da wasu hanyoyin sadarwar talla akan wannan jerin don gwada tallace-tallace daga tushe daban-daban - misali, Media.net ko Google AdSense (zaɓi na gaba akan jerinmu). Ezoic yana da damar shiga. Asali, kuna buƙatar zama 10,000 kowane wata don shiga. Koyaya, kowa zai iya shiga ta hanyar shirin Samun Yanzu. Yana aiki tare da duk madaidaicin abun ciki kuma mafi ƙarancin biyan kuɗi shima $20 ne kawai.

Media.net:yana ɗaya daga cikin manyan hanyoyin sadarwar talla na mahallin akan Intanet. Wannan gaskiyar ta sanya ta zama ɗaya daga cikin shahararrun hanyoyin Google AdSense, amma kuma a sarari ce cibiyar sadarwar talla mai inganci don masu wallafa da masu rubutun ra'ayin yanar gizo a cikin nata dama. Kuna iya yin aiki ta atomatik duka rubutu da tallace-tallace na nuni, gami da zaɓi don ƙyale Media.net ta fayyace mafi girman girman rukunin yanar gizonku. Media.net kuma yana da dandamali na shirye-shirye wanda zaku iya amfani dashi idan kun fi son wannan hanyar. Mafi ƙarancin biya a Media.net shine $100.

Monumetric:cibiyar sadarwar talla ce mai sada zumunta wacce ke taimaka muku yin monetize da rukunin yanar gizonku ba tare da cutar da kwarewar mai amfani ba. A taƙaice, kun yi rajista tare da Monumetric kuma ku jera kayan tallan da kuke da su. Sa'an nan, Monumetric zai taimake ka ka cika kaya tare da mafi girman tayin CPM da ke akwai. Idan ba kwa son nuna tallace-tallace daga wani kamfani ko masana'antu, Monumetric zai kuma tabbatar da cewa abun ciki baya bayyana akan rukunin yanar gizon ku. Don farawa da Monumetric, kuna buƙatar ra'ayoyi 10,000 kawai a kowane wata. Amma idan rukunin yanar gizon ku yana ƙarƙashin ra'ayoyin shafi 80,000 na wata-wata, Monumetric zai caje ku kuɗin saitin $99 na lokaci ɗaya (an yi watsi da wannan kuɗin idan rukunin yanar gizonku yana da sama da ra'ayoyin shafi 80,000).

Amazon Associates shine mashahurin shirin tallan haɗin gwiwa na Amazon. Yayin da hanya ɗaya ta amfani da Amazon Associates ita ce sanya hanyoyin haɗin samfur da hannu a cikin abun cikin ku, Amazon kuma yana da fasalin tallan sa na mahallin da ake kira Tallace-tallacen Siyayya na Ƙasa wanda ke ba ku damar ɗaukar hanyar kashe-kashe. Idan kuna amfani da Tallace-tallacen Siyayya na Ƙasa, zaku iya nuna samfuran mahallin ta atomatik daga Amazon akan rukunin yanar gizonku. Idan baƙi suka danna waɗannan samfuran, zaku sami kwamiti idan sun kammala siyan su. Abin da ya rage shi ne cewa za a biya ku kawai idan sun duba. Amma abin da ya fi dacewa shi ne cewa za ku iya samun kwamitocin akan wasu samfuran da suke ƙarawa a cikin kurayensu bayan dannawa daga rukunin yanar gizon ku - ba kawai samfurin da ke cikin talla ba. Amazon Associates yana da ƙarancin biyan kuɗi - $10. Kawai tabbatar da fahimtar dokokin Amazon Associates da manufofin, saboda suna iya zama masu tsauri fiye da wasu hanyoyin sadarwar talla.
Zaku sauraremu kadan domin kawo muku Cigaban Analysis din
Note:
Bawai nace kowa ya dauka hakabah wannan Analysis dinane badole bane kayar da Zaka iya sake bunciken kaima ra,ayin ka kila dalilin ka yafi nawa 👉 ABBALO MBC MY ANALYSIS